Bán gấp FrontHouse mặt tiền Lê Văn Việt 212m² chỉ 29.5 tỷ - Cơ hội đầu tư 2025! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán gấp FrontHouse mặt tiền Lê Văn Việt 212m² chỉ 29.5 tỷ - Cơ hội đầu tư 2025!

29.5 tỷ
212 m² - 139 triệu/m²

Tăng Nhơn Phú B, 9, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
212 m²

Khám phá cơ hội đầu tư vàng với mặt tiền đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú B, Thủ Đức! Nơi đây không chỉ nổi bật với vị trí đắc địa mà còn mang đến tiềm năng kinh doanh vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 212m² (Ngang 6.06m x 25m, nở hậu 12m)
  • Bố trí: Đã trừ hết lộ giới, công nhận diện tích 212m²
  • Đặc điểm: Tặng Giấy phép xây dựng (GPXD) với thiết kế 1 hầm và 5 tầng, tổng diện tích sàn hơn 600m², phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh như văn phòng, spa, thẩm mỹ, nha khoa, ngân hàng, và nhiều hơn nữa.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Đối diện nhiều trung tâm vàng bạc đá quý, thu hút lượng khách hàng lớn
  • Chỉ cách ngân hàng và thương hiệu nha khoa nổi tiếng vài bước chân
  • Quán cà phê, nhà hàng, và các dịch vụ khác nằm sát bên, tạo không gian sống động
  • Tiện lợi cho giao thông với các tuyến đường lớn và kết nối với các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 29.5 tỷ VND (Chỉ 138 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư, doanh nhân đang tìm kiếm mặt bằng lý tưởng để phát triển kinh doanh trong lĩnh vực dịch vụ, thương mại, hoặc văn phòng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư hiếm có này!