Bán gấp FrontHouse mặt tiền đường Cầu Xéo, Tân Quý, Tân Phú - 91m² chỉ 13.8 tỷ! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán gấp FrontHouse mặt tiền đường Cầu Xéo, Tân Quý, Tân Phú - 91m² chỉ 13.8 tỷ!

13.8 tỷ
91 m² - 152 triệu/m²

Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
91 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu mặt tiền kinh doanh đắc địa tại Cầu Xéo, phường Tân Quý, quận Tân Phú. Đây là một sản phẩm bất động sản lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian rộng rãi và tiện nghi để phát triển công việc kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 91m² (5,2m x 17,5m, nở hậu)
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu, sân thượng thoáng mát
  • Đặc điểm: 4 phòng ngủ, 4 WC, thiết kế tối ưu và sang trọng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Quý chỉ 200m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ trong bán kính 200m, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Ngân hàng và siêu thị cách đó không xa, đáp ứng nhu cầu tài chính và mua sắm của bạn
  • Trung tâm thương mại lớn trong vòng 200m, thuận lợi cho các hoạt động vui chơi và giải trí
  • Đường rộng 14m có vỉa hè 3m, thông thoáng, dễ dàng di chuyển bằng xe máy, ô tô và Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Sản phẩm này phù hợp với những ai đang tìm kiếm một không gian lý tưởng để mở văn phòng, công ty, spa hay showroom. Với thiết kế sang trọng và vị trí đắc địa, bạn sẽ dễ dàng thu hút khách hàng và phát triển kinh doanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản giá trị này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà!