Bán gấp FrontHouse mặt tiền Điện Biên Phủ, Đa Kao, Quận 1 - 240m² chỉ 155 tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán gấp FrontHouse mặt tiền Điện Biên Phủ, Đa Kao, Quận 1 - 240m² chỉ 155 tỷ

155 tỷ
240 m² - 646 triệu/m²

Phường Đa Kao, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
240 m²

Chính chủ cần bán gấp 2 căn liền kề FrontHouse mặt tiền đường Điện Biên Phủ, Phường Đa Kao, Quận 1. Đây là cơ hội đầu tư hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một tài sản sinh lời tại vị trí đắc địa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 240m² (Ngang 12m × dài 20m)
  • Bố trí: 1 hầm, 1 trệt, 5 lầu, sân thượng
  • Đặc điểm: Trang bị thang máy, hệ thống PCCC đạt chuẩn, hiện trạng cho thuê ổn định với tổng thu nhập khoảng 10.000 USD/tháng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho việc mua sắm và giải trí
  • Cách các trường học và cơ sở giáo dục nổi tiếng chỉ vài phút đi bộ
  • Đường giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Các dịch vụ y tế và chăm sóc sức khỏe gần kề, đảm bảo an tâm cho cư dân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 155 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Tòa nhà phù hợp cho văn phòng công ty, ngân hàng, trung tâm đào tạo, spa - thẩm mỹ viện, hoặc giữ tài sản cho thuê lâu dài.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này!