Bán gấp FrontHouse Mặt Đường Máy Chai 27m² giá 2.3 tỷ - Phù hợp kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán gấp FrontHouse Mặt Đường Máy Chai 27m² giá 2.3 tỷ - Phù hợp kinh doanh

2.3 tỷ
27 m² - 85 triệu/m²

Thành phố Nam Định, Nam Định

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
27 m²

Chính chủ cần bán gấp FrontHouse mặt đường Máy Chai, một cơ hội hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm một vị trí kinh doanh lý tưởng. Với diện tích 27m² và mặt tiền lên đến 3.5m, đây là sự lựa chọn hoàn hảo cho các mô hình kinh doanh như điện thoại, nail, mỹ phẩm, hoặc đầu tư dòng tiền hiệu quả.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 27m²
  • Bố trí: Nhà 2 tầng, thiết kế thông thoáng, sạch sẽ
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng, vị trí đắc địa, thuận tiện cho việc kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều cửa hàng, dịch vụ thuận tiện cho khách hàng ghé thăm
  • Cách chợ Máy Chai chỉ khoảng 500m, dễ dàng mua sắm
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần trường học và bệnh viện, thu hút lượng khách hàng tiềm năng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho những ai muốn khởi nghiệp kinh doanh hoặc nhà đầu tư đang tìm kiếm một dự án sinh lời ổn định.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà miễn phí!