Bán gấp FrontHouse Lý Công Uẩn Lào Cai 170m² giá 12.68 tỷ - Kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán gấp FrontHouse Lý Công Uẩn Lào Cai 170m² giá 12.68 tỷ - Kinh doanh sầm uất!

12.68 tỷ
170 m² - 75 triệu/m²

Thành phố Lào Cai, Lào Cai

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
170 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một ngôi nhà tuyệt vời tại trung tâm Lào Cai! Ngôi nhà nằm trên đường Lý Công Uẩn, khu vực kinh doanh sầm uất, chỉ mất vài phút để đến chợ, quảng trường và các trường học từ mầm non đến hết THPT.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 170m² (mặt tiền 10m)
  • Bố trí: Không gian rộng rãi, thuận tiện cho kinh doanh hoặc sinh sống
  • Đặc điểm: Hướng Bắc, hiện tại đang cho thuê với giá 25 triệu/tháng

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Lào Cai chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần quảng trường Lào Cai, nơi diễn ra nhiều hoạt động văn hóa
  • Cách các trường học từ mầm non đến THPT chỉ 1km, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Đường Lý Công Uẩn là khu vực kinh doanh sầm uất, lý tưởng cho các hoạt động thương mại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.680 triệu VND (có thương lượng trực tiếp)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một nơi để kinh doanh, hoặc một chốn an cư lý tưởng giữa lòng thành phố phát triển.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này!