Bán gấp FrontHouse Hội An 214m² giá 22.7 tỷ - Doanh thu cao, vị trí đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán gấp FrontHouse Hội An 214m² giá 22.7 tỷ - Doanh thu cao, vị trí đắc địa!

22.7 tỷ
214 m² - 106 triệu/m²

Thành phố Hội An, Quảng Nam

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
214 m²

Chính chủ cần bán gấp FrontHouse tại phố cổ Hội An - cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ với vị trí đắc địa trên mặt tiền đường Nguyễn Phúc Tần, nơi tập trung đông đảo khách du lịch.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 214,4m² (ngang 6,4m, nở hậu 27,3m)
  • Bố trí: Nhà 3 tầng, thiết kế hiện đại, phù hợp cho kinh doanh
  • Đặc điểm: Mặt phố kinh doanh sầm uất, doanh thu từ 70-100 triệu/tháng (chủ tự khai thác)

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ vài bước đến Chợ đêm Hội An, nơi thu hút đông đảo du khách
  • Phố du lịch nhộn nhịp, kinh doanh phát triển 24/7
  • Đường nhựa ô tô tránh, giao thông thuận tiện
  • Gần cầu Châu Thượng Văn (~150m), tạo điều kiện thuận lợi cho việc di chuyển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 22,7 tỷ VND
  • Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh chóng

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho các nhà đầu tư, kinh doanh hoặc gia đình muốn sở hữu bất động sản trong khu vực du lịch nổi tiếng của Hội An.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư này! Liên hệ ngay hôm nay để xem nhà trực tiếp và làm việc với chính chủ.