Bán gấp FrontHouse Hoàng Văn Thụ, Phú Nhuận 167m² chỉ 60 tỷ - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán gấp FrontHouse Hoàng Văn Thụ, Phú Nhuận 167m² chỉ 60 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

60 tỷ
167 m² - 359 triệu/m²

Phường 09, Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
167 m²

Chuyên gia bất động sản giới thiệu cơ hội đầu tư hấp dẫn tại FrontHouse Hoàng Văn Thụ, Phú Nhuận. Vị trí đắc địa gần White Palace, thuận lợi cho việc kinh doanh và cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 167 m²
  • Bố trí: Kết cấu 4 tầng, thiết kế hiện đại, phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh
  • Đặc điểm: Hợp đồng thuê ổn định 120 triệu/tháng, phù hợp cho nhà đầu tư muốn sinh lời cao

Tiện ích xung quanh:

  • Gần White Palace, thuận tiện cho các sự kiện lớn
  • Cách đường chính chỉ 100m, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố
  • Hệ thống giao thông phát triển, gần các trạm xe bus và ga Metro
  • Các khu vực mua sắm và giải trí xung quanh phong phú

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 60 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư, doanh nhân và cá nhân tìm kiếm một tài sản có giá trị sinh lời cao trong khu vực sầm uất.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!