Bán gấp FrontHouse Bạch Đằng, Bình Thạnh 105m² giá 17.9 tỷ - Kinh doanh siêu đỉnh! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán gấp FrontHouse Bạch Đằng, Bình Thạnh 105m² giá 17.9 tỷ - Kinh doanh siêu đỉnh!

17.9 tỷ
105 m² - 170 triệu/m²

Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
105 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản hiếm có giữa lòng quận Bình Thạnh! Với giá chỉ 17.9 tỷ, bạn sẽ có một FrontHouse tuyệt đẹp tại vị trí đắc địa Bạch Đằng, nơi giao thoa giữa Hàng Xanh và Chợ Bà Chiểu, khu vực kinh doanh sầm uất nhất thành phố.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 105m² (7 x 15m)
  • Bố trí: Nhà 4 tầng, thiết kế kiên cố, có hẻm 5m xe hơi thông thoáng, đỗ cửa tiện lợi.
  • Đặc điểm: Không lộ giới, không quy hoạch, cho phép sử dụng đa dạng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Chợ Bà Chiểu, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách Hàng Xanh chỉ vài phút di chuyển, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận.
  • Khu vực đông dân cư, gần nhiều trường học và bệnh viện, phù hợp cho gia đình.
  • Thích hợp cho việc kinh doanh văn phòng, showroom, hoặc cho thuê với dòng tiền ổn định.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 17.9 tỷ VND (thương lượng mạnh)

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình muốn tận hưởng cuộc sống tiện nghi, cho những ai đang tìm kiếm không gian làm việc lý tưởng, hoặc cho những nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng kinh doanh tại khu vực phát triển.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để xem nhà miễn phí 24/7 và trải nghiệm không gian tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam