Bán gấp FrontHouse 1380m² ngay MT Lê Trọng Tấn - Tiềm năng xây cao tầng | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán gấp FrontHouse 1380m² ngay MT Lê Trọng Tấn - Tiềm năng xây cao tầng

152 tỷ
1380 m² - 110 triệu/m²

Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
1380 m²

Cơ hội sở hữu tài sản VIP ngay mặt tiền đường Lê Trọng Tấn, quận Tân Phú, với diện tích lý tưởng 1380m² (22 x 62m), vuông vức, không lỗi phong thủy. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho các nhà đầu tư muốn xây dựng tòa nhà cao tầng hoặc nhà hàng cao cấp với kết cấu 1 trệt, cho phép xây dựng lên đến 9 tầng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 1380m²
  • Bố trí: 1 trệt, có thể xây cao tầng
  • Đặc điểm: Vị trí sầm uất, giao thông thuận lợi, tiềm năng kinh doanh lớn

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều trung tâm thương mại lớn như AEON và Vincom
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận qua các tuyến đường lớn
  • Gần trường học, bệnh viện và các dịch vụ tiện ích khác
  • Đường Lê Trọng Tấn 2 chiều, thuận lợi cho giao thông

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 152 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Tài sản này rất phù hợp cho các nhà đầu tư bất động sản, doanh nghiệp muốn phát triển dự án cao tầng, hoặc các chủ doanh nghiệp tìm kiếm vị trí đắc địa để mở rộng kinh doanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được hỗ trợ thông tin pháp lý và làm việc trực tiếp với chủ nhà.