Bán Gấp Dãy Trọ 2 Tầng Lô Góc Cẩm Bắc, Đà Nẵng - Dòng Tiền 25 Triệu/Tháng | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Gấp Dãy Trọ 2 Tầng Lô Góc Cẩm Bắc, Đà Nẵng - Dòng Tiền 25 Triệu/Tháng

11 tỷ
171 m² - 64 triệu/m²

Phường Hòa Thọ Đông, Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng

2 tháng trước
Loại
Cho thuê chung cư mini, căn hộ dịch vụ
Phòng ngủ
11 Phòng
Diện tích
171 m²

Bán Gấp Dãy Trọ 2 Tầng Lô Góc Mặt Tiền Cẩm Bắc - Dòng Tiền Ổn Định 25 Triệu/Tháng!

Cơ hội đầu tư vàng tại trung tâm Cẩm Lệ, Đà Nẵng! Chuyên gia BĐS giới thiệu lô góc cực đẹp, hai mặt tiền đường Cẩm Bắc, gần Lê Đại Hành, thu hút dòng tiền đều đặn hàng tháng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 171m² (Kích thước 9x20m)
  • Bố trí: Dãy trọ 2 tầng kiên cố, gồm 11 phòng đang khai thác kinh doanh hiệu quả.
  • Đặc điểm: Lô góc hai mặt tiền đường Cẩm Bắc rộng 5.5m, lề đường 3m, cực kỳ thông thoáng và thuận tiện di chuyển. Vị trí đắc địa, dễ dàng cho thuê và quản lý.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên mặt tiền đường Cẩm Bắc sầm uất, kết nối giao thông thuận tiện.
  • Gần trục đường Lê Đại Hành huyết mạch của quận Cẩm Lệ.
  • Khu vực dân cư đông đúc, nhu cầu thuê phòng trọ cao.
  • Gần các tiện ích công cộng như chợ, trường học, bệnh viện trong bán kính 500m.
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm và các khu công nghiệp lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11 tỷ VND (Có thương lượng trực tiếp với chính chủ)
  • Pháp lý: Sổ hồng đầy đủ, pháp lý minh bạch, sẵn sàng giao dịch ngay.

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội đầu tư lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn sở hữu một bất động sản có dòng tiền ổn định và tiềm năng tăng giá cao tại Đà Nẵng. Phù hợp cho những ai tìm kiếm kênh đầu tư an toàn, khai thác cho thuê hiệu quả với chi phí ban đầu hợp lý.