Bán gấp đất nền 115m² mặt tiền 5m đường 27m, Thanh Liêm, Hà Nam - Gần BV Bạch Mai CS2 | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán gấp đất nền 115m² mặt tiền 5m đường 27m, Thanh Liêm, Hà Nam - Gần BV Bạch Mai CS2

46 tỷ
115 m² - 400 triệu/m²

Xã Liêm Phong, Huyện Thanh Liêm, Tỉnh Hà Nam

1 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
115 m²

Đón đầu tiềm năng sinh lời vượt trội với lô đất nền vuông vắn, mặt tiền rộng 5m tại trục đường 27m sầm uất, Xã Liêm Phong, Huyện Thanh Liêm. Vị trí chiến lược ngay gần Bệnh viện Bạch Mai cơ sở 2 vừa đi vào hoạt động, hứa hẹn khu vực phát triển sôi động.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 115m²
  • Bố trí: Lô đất vuông vắn, mặt tiền 5m, lý tưởng để xây nhà hoặc kinh doanh.
  • Đặc điểm: Đường 27m rộng rãi, thông thoáng; nằm đối diện khu đấu giá sắp triển khai, tiềm năng tăng giá cao. Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Bệnh viện Bạch Mai cơ sở 2 vừa đi vào hoạt động, thu hút dân cư và dịch vụ y tế.
  • Đối diện khu đấu giá Xã Liêm Phong, khu vực có quy hoạch phát triển hạ tầng đồng bộ.
  • Mặt tiền đường 27m liên tỉnh, giao thông thuận tiện kết nối các khu vực lân cận.
  • Cách trung tâm hành chính Huyện Thanh Liêm khoảng 3km.
  • Gần các tiện ích trường học, chợ dân sinh trong bán kính 2km.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 46 tỷ đồng (Tương đương 40 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Lô đất đặc biệt phù hợp cho các nhà đầu tư nhanh nhạy muốn đón đầu sóng đấu giá và sự phát triển của khu vực khi Bệnh viện Bạch Mai cơ sở 2 đi vào hoạt động. Đây cũng là cơ hội tốt để sở hữu một nền đất đẹp, pháp lý minh bạch tại Huyện Thanh Liêm.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất vàng với tiềm năng tăng trưởng vượt trội!