Bán Gấp Đất Kinh Doanh Mặt Tiền 20m Đường Nhựa Đăk Mil 360m² - 140 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Gấp Đất Kinh Doanh Mặt Tiền 20m Đường Nhựa Đăk Mil 360m² - 140 Tỷ

140 tỷ
360 m² - 389 triệu/m²

Huyện Dăk Mil, Tỉnh Đắk Nông

1 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
360 m²

Cơ hội đầu tư vàng không thể bỏ lỡ! Lô đất mặt tiền đường nhựa 20m, diện tích 360m², sẵn sàng kinh doanh ngay tại Huyện Dăk Mil, Tỉnh Đắk Nông.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 360m²
  • Bố trí: Đất thổ cư, có thể kinh doanh đa ngành nghề
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường nhựa rộng 20m, thông thoáng, cách khu dân cư khoảng 100m. Vị trí đắc địa, tiềm năng kinh doanh cao, thích hợp xây dựng nhiều loại hình dịch vụ hoặc đầu tư sinh lời.

Tiện ích xung quanh:

  • Mặt tiền đường nhựa lớn 20m, thuận tiện di chuyển và kinh doanh.
  • Gần tuyến đường thông đi Ông Thánh An Tôn, kết nối giao thông thuận lợi.
  • Cách khu dân cư khoảng 100m, đảm bảo nguồn khách hàng tiềm năng.
  • Khu vực Huyện Dăk Mil đang phát triển, tiềm năng tăng giá đất cao.
  • Gần các tiện ích thiết yếu khác của khu vực Huyện Dăk Mil.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 140 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư muốn sở hữu một lô đất mặt tiền đắc địa tại Đăk Nông, có khả năng kinh doanh sinh lời cao hoặc muốn xây dựng thương hiệu cá nhân tại vị trí tiềm năng này. Đặc biệt phù hợp cho các mô hình kinh doanh cần mặt bằng rộng rãi, dễ tiếp cận.

Liên hệ:

Gọi ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất vàng này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam