Bán Gấp 6 Lô Đất Vàng Phường Trường Thi, Nam Định - Giá Từ 600 Triệu | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Gấp 6 Lô Đất Vàng Phường Trường Thi, Nam Định - Giá Từ 600 Triệu

600 triệu
7 m² - 86 triệu/m²

Phường Trường Thi, Thành phố Nam Định, Tỉnh Nam Định

2 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
7 m²

Cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn tại trung tâm Phường Trường Thi, Nam Định! 6 lô đất đẹp, vuông vắn, pháp lý rõ ràng đang chờ chủ nhân mới. Vị trí đắc địa, tiềm năng tăng giá vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 7m²
  • Bố trí: Đất vuông vắn, mặt tiền rộng rãi
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa, thuận tiện kinh doanh, buôn bán hoặc xây nhà ở. Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt.

Tiện ích xung quanh:

  • Liền kề Trường Mầm non Hoa Phượng, Trường Tiểu học Nguyễn Du, thuận tiện cho việc học hành của con trẻ.
  • Cách Chợ Trường Thi 200m, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Ngay phía sau Công an Phường Trường Thi, đảm bảo an ninh tuyệt đối.
  • Dễ dàng di chuyển đến các trục đường chính của Thành phố Nam Định.
  • Gần các tiện ích công cộng như công viên, nhà văn hóa.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 600 triệu/lô

Phù hợp với ai:

Các nhà đầu tư nhanh nhạy đang tìm kiếm cơ hội sở hữu đất nền tại vị trí đắc địa với mức giá cạnh tranh. Phù hợp cho các gia đình trẻ muốn an cư lạc nghiệp hoặc xây dựng tổ ấm riêng tại khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Sở hữu ngay lô đất vàng với giá tốt nhất! Liên hệ để được tư vấn chi tiết và xem đất trực tiếp.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội