Bán gấp 3 nhà liền kề mặt tiền An Thượng, Đà Nẵng - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán gấp 3 nhà liền kề mặt tiền An Thượng, Đà Nẵng - Đầu tư sinh lời ngay!

90 tỷ
270 m² - 333 triệu/m²

Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
270 m²

Chào bạn, cơ hội đầu tư hấp dẫn không nên bỏ lỡ! Chúng tôi xin giới thiệu 3 nhà liền kề nằm ngay mặt tiền An Thượng, một trong những vị trí đắc địa nhất khu vực phố Tây Đà Nẵng. Với diện tích lên đến 270m², mặt tiền rộng 15m, đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một tài sản giá trị tại khu vực sầm uất nhất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 270m²
  • Bố trí: 3 nhà liền kề, thích hợp xây dựng căn hộ hoặc khách sạn cao tầng
  • Đặc điểm: Đang có nhà cho thuê với giá 1,5 tỷ/năm, mang lại thu nhập ổn định cho nhà đầu tư

Tiện ích xung quanh:

  • Gần phố đi bộ An Thượng, nơi tập trung nhiều hoạt động giải trí và du lịch
  • Chỉ cách bãi biển Mỹ Khê khoảng 1km, thuận tiện cho việc nghỉ dưỡng
  • Khu vực tập trung nhiều nhà hàng, quán cà phê nổi tiếng
  • Tiện lợi cho việc di chuyển đến các điểm du lịch nổi tiếng của Đà Nẵng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 90 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tốt cho những nhà đầu tư đang tìm kiếm một bất động sản có giá trị gia tăng cao trong tương lai, hoặc những ai muốn phát triển dự án căn hộ, khách sạn tại khu vực du lịch sầm uất.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội