Bán gấp 22 phòng trọ KĐT Hưng Phú, Cái Răng, Cần Thơ - Giá 13.5 tỷ, thương lượng nhẹ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán gấp 22 phòng trọ KĐT Hưng Phú, Cái Răng, Cần Thơ - Giá 13.5 tỷ, thương lượng nhẹ!

13.5 tỷ
240 m² - 56 triệu/m²

Hưng Phú, Cái Răng, Cần Thơ

6 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
240 m²

Cơ hội đầu tư hấp dẫn tại KĐT Hưng Phú, Cái Răng, Cần Thơ với 22 phòng trọ đang hoạt động cho thuê đầy đủ. Với diện tích 240m² và kết cấu 1 trệt 1 lầu, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn đầu tư sinh lời hoặc tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 240m² (10m x 24m)
  • Bố trí: 22 phòng trọ, 1 trệt 1 lầu
  • Đặc điểm: Hướng Đông Nam, lộ rộng 16m, hẻm phía sau 2m, đang cho thuê full phòng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học và các cơ sở giáo dục
  • Khả năng kết nối giao thông thuận tiện đến các khu vực lân cận
  • Gần chợ và các siêu thị, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cơ sở hạ tầng phát triển, an ninh khu vực tốt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.5 tỷ VND (thương lượng nhẹ)

Phù hợp với ai:

Bất động sản này phù hợp với nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời từ cho thuê phòng trọ, hoặc gia đình muốn sở hữu một nơi ở kết hợp với kinh doanh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời đầy tiềm năng này!