Bán gấp 2 nền đất mặt tiền đường Lý Thường Kiệt, TP Mỹ Tho - Giá tốt cho đầu tư! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán gấp 2 nền đất mặt tiền đường Lý Thường Kiệt, TP Mỹ Tho - Giá tốt cho đầu tư!

32 tỷ
374 m² - 86 triệu/m²

Phường 5, Thành phố Mỹ Tho, Tỉnh Tiền Giang

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
374 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu 2 nền đất mặt tiền rộng rãi trên đường Lý Thường Kiệt, phường 5, thành phố Mỹ Tho, Tiền Giang! Vị trí đắc địa, thuận tiện cho việc kinh doanh và đầu tư sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:Nền 1: 12 x 31m (Full thổ 373,9 m²); Nền 2: 7,4 x 33,5m (Full thổ 250 m²)
  • Đặc điểm:Nền 1 có nhà và đất kiên cố, nền 2 là đất trống, cả 2 nền đều có pháp lý rõ ràng.

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện trung tâm phục vụ giáo phận Mỹ Tho, thuận lợi cho các hoạt động tôn giáo.
  • Gần nhà máy hiên tiền chế, có tiềm năng phát triển kinh doanh.
  • Khu vực sầm uất, đông đúc, dễ dàng tiếp cận giao thông.
  • Cách chợ và các trung tâm mua sắm chỉ vài phút di chuyển.
  • Phù hợp cho việc xây dựng cửa hàng, văn phòng hoặc nhà ở.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:32 tỷ cho nền 1 và 19 tỷ cho nền 2

Phù hợp với ai:

Rất thích hợp cho các nhà đầu tư, doanh nghiệp muốn mở rộng kinh doanh hoặc cá nhân tìm kiếm không gian sống lý tưởng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem đất ngay hôm nay!