Bán gấp 2 lô đất biệt thự đường Trần Đăng, KĐT mới Vĩnh Hòa - Giá chỉ 53 triệu/m² | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán gấp 2 lô đất biệt thự đường Trần Đăng, KĐT mới Vĩnh Hòa - Giá chỉ 53 triệu/m²

15.953 tỷ
301 m² - 53 triệu/m²

Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

7 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
301 m²

Đầu tư ngay hôm nay vào 2 lô đất biệt thự đẹp tại dự án KĐT mới Vĩnh Hòa, Nha Trang. Đây là cơ hội hiếm để sở hữu bất động sản tại khu vực lấn biển nổi tiếng với phong thủy tuyệt vời và tiềm năng phát triển mạnh mẽ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: Lô 1: 301m² (rộng 9m), Lô 2: 305.8m² (rộng 9m)
  • Bố trí: Hướng Đông Bắc, phù hợp với phong thủy
  • Đặc điểm: Đường nhựa hiện trạng rộng 13m, thuận tiện cho việc di chuyển và phát triển

Tiện ích xung quanh:

  • Cách dự án căn hộ cao cấp La Luna 35 tầng đang hoàn thiện chỉ vài phút đi bộ
  • Nằm ngay bến du thuyền, thuận lợi cho các hoạt động nghỉ dưỡng và giải trí
  • Gần các dự án cao cấp khác, tạo nên cộng đồng cư dân văn minh và hiện đại
  • Pháp lý rõ ràng với sổ hồng sẵn sàng, đảm bảo an toàn cho khách hàng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15.953 tỷ VND (53 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc gia đình muốn tìm kiếm một nơi lý tưởng để nghỉ dưỡng và tận hưởng cuộc sống an lành bên biển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đẳng cấp này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem đất.