Bán FrontHouse Phạm Hùng, Nam Từ Liêm 90m² giá 38.4 tỷ - Căn góc 3 mặt thoáng! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán FrontHouse Phạm Hùng, Nam Từ Liêm 90m² giá 38.4 tỷ - Căn góc 3 mặt thoáng!

38.4 tỷ
90 m² - 427 triệu/m²

Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
90 m²

Chính chủ cần bán gấp căn góc FrontHouse tại Phạm Hùng, Nam Từ Liêm, với thiết kế 3 mặt thoáng, mang đến không gian sống và làm việc thoải mái. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản lý tưởng để mở văn phòng, spa hay phòng khám.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 90m²
  • Số tầng: 6 tầng
  • Đặc điểm: Căn góc 3 mặt thoáng, đường ô tô tránh, có thể lên thêm 2 tầng. Khách mua tự hoàn thiện theo nhu cầu.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Keangnam, thuận tiện cho các hoạt động mua sắm và giải trí
  • Cách Sân vận động Mỹ Đình chỉ 1km, thuận lợi cho các sự kiện thể thao
  • Gần Trung tâm Hội nghị Quốc Gia, lý tưởng để tổ chức các hội thảo, sự kiện
  • Vị trí đắc địa, dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm qua Vành đai 3 và Đại lộ Thăng Long

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 38.4 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các doanh nghiệp, văn phòng, công ty muốn mở rộng quy mô hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội kinh doanh sinh lời từ bất động sản.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn góc hoàn hảo này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà.