Bán FrontHouse CMT8 Quận 3, 210m² giá 39.89 tỷ - Vị trí thương mại đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán FrontHouse CMT8 Quận 3, 210m² giá 39.89 tỷ - Vị trí thương mại đắc địa!

39.89 tỷ
210 m² - 190 triệu/m²

Quận 3, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
210 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Cách Mạng Tháng 8, Quận 3. Đây là một bất động sản FrontHouse với vị trí đắc địa, nằm trên trục thương mại trung tâm, mang lại tiềm năng phát triển vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 210m²
  • Bố trí: Ngang 10m, thuận tiện cho việc xây dựng và kinh doanh
  • Đặc điểm: Khuôn đất lớn, pháp lý hoàn chỉnh, phù hợp cho việc xây dựng căn hộ dịch vụ hoặc building cho thuê

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tuyến đường chính thuận tiện cho việc di chuyển
  • Được bao quanh bởi nhiều tiện ích như trường học, bệnh viện và trung tâm thương mại
  • Cách chợ Bến Thành chỉ 5 phút đi xe, thuận lợi cho việc mua sắm
  • Khu vực đông dân cư, tiềm năng cho thuê cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 39.89 tỷ

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho các nhà đầu tư tìm kiếm một cơ hội vàng để phát triển dự án căn hộ dịch vụ hoặc building cho thuê tại vị trí trung tâm Quận 3.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để có thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà!