Bán FrontHouse 8 tầng Nguyễn Văn Cừ 38m² giá 18.8 tỷ - Full nội thất cao cấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán FrontHouse 8 tầng Nguyễn Văn Cừ 38m² giá 18.8 tỷ - Full nội thất cao cấp!

18.8 tỷ
38 m² - 495 triệu/m²

Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
38 m²

Cần bán gấp FrontHouse 8 tầng trên đường Nguyễn Văn Cừ, quận Long Biên, với diện tích 38m². Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hoàn hảo, đầy đủ tiện nghi và sang trọng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 38m²
  • Số tầng: 8 tầng
  • Mặt tiền: 3.7m
  • Đặc điểm: Full nội thất cao cấp, thiết kế hiện đại, thông bàn cờ, cách mặt phố chỉ 50m.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ dân sinh chỉ 200m, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm thành phố
  • Khu vực an ninh tốt, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18.8 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp với gia đình cần không gian sống tiện nghi, hoặc nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này, liên hệ ngay để biết thêm chi tiết!