Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.
Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.
Bán FrontHouse 2 mặt tiền Trần Hưng Đạo, Quận 5 - Đầu tư sinh lời 100 triệu/tháng!
07, 5, Hồ Chí Minh
Chào mừng quý vị đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại vị trí đắc địa 2 mặt tiền Trần Hưng Đạo và An Bình, Quận 5. Đây là tài sản hiếm có với hợp đồng thuê ổn định lên đến 100 triệu/tháng, mang lại nguồn thu nhập hấp dẫn cho chủ sở hữu.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 62m²
- Bố trí: 3 tầng + sân thượng
- Đặc điểm: Tài sản góc 2 mặt tiền, vị trí trung tâm, phù hợp cho showroom, ngân hàng, nhà hàng hoặc cho thuê lâu dài.
Tiện ích xung quanh:
- Nằm ngay ngã ba Trần Hưng Đạo - An Bình, dễ dàng tiếp cận các khu vực lân cận.
- Khu vực sầm uất, có nhiều cửa hàng, dịch vụ và văn phòng.
- Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm khác.
- Gần các trường học, bệnh viện và trung tâm thương mại lớn.
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 45 tỷ (~726 triệu/m² CN)
Phù hợp với ai:
Đối tượng nhà đầu tư tìm kiếm tài sản có khả năng sinh lời cao, với vị trí đắc địa trong khu vực kinh doanh sầm uất. Tài sản này cũng rất phù hợp cho những ai muốn mở rộng thương hiệu hoặc kinh doanh lâu dài.
Liên hệ:
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và hỗ trợ giao dịch!