Bán FrontHouse 2 mặt tiền Lý Nam Đế, Phước Long, Nha Trang 180.9m² - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán FrontHouse 2 mặt tiền Lý Nam Đế, Phước Long, Nha Trang 180.9m² - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

16.5 tỷ
146 m² - 113 triệu/m²

Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
146 m²

Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ! Bán căn góc FrontHouse 2 mặt tiền tại đường Lý Nam Đế, phường Phước Long, thành phố Nha Trang. Với diện tích tổng thể 180.9m², trong đó công nhận quyền sử dụng đất là 146.7m² (Đất OĐT), bạn sẽ có không gian lý tưởng để xây dựng tòa nhà căn hộ, nhà hàng, quán cà phê và nhiều hình thức kinh doanh khác.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 180.9m², trong đó 146.7m² công nhận quyền sử dụng đất
  • Bố trí: Căn góc, 2 mặt tiền, hiện có nhà cấp 4 trên đất
  • Đặc điểm: Đường rộng 20m và 2m, thuận tiện cho giao thông

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học và bệnh viện chỉ vài phút đi bộ
  • Chỉ cách bãi biển khoảng 1km, lý tưởng cho nghỉ dưỡng và giải trí
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này là lựa chọn hoàn hảo cho những nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở tại vị trí đắc địa của thành phố Nha Trang.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà!