Bán FrontHouse 170m² mặt phố Lạc Long Quân, Tây Hồ - Giá 85 tỷ, đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán FrontHouse 170m² mặt phố Lạc Long Quân, Tây Hồ - Giá 85 tỷ, đầu tư sinh lời!

85 tỷ
170 m² - 500 triệu/m²

Tây Hồ, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
170 m²

Đầu tư sinh lời tại vị trí đắc địa mặt phố Lạc Long Quân, Tây Hồ. Cơ hội hiếm có sở hữu FrontHouse với diện tích 170m², mặt tiền 7m, vỉa hè rộng, thuận lợi cho kinh doanh. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản đẳng cấp tại Hà Nội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 170m²
  • Bố trí: Mặt phố, vỉa hè rộng thoáng, thuận tiện cho việc kinh doanh
  • Đặc điểm: View Hồ Tây tuyệt đẹp, mặt tiền 7m, vỉa hè đá bóng, không gian lý tưởng cho các hoạt động thương mại

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Hồ Tây, không gian thơ mộng, thích hợp cho các hoạt động thể thao ngoài trời
  • Tiếp giáp với nhiều khu vực phát triển kinh doanh sầm uất
  • Thuận tiện di chuyển đến các quận trung tâm Hà Nội
  • Gần các trường học, bệnh viện và trung tâm thương mại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 85 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đặc biệt phù hợp với các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội kinh doanh sinh lời tại khu vực phố Lạc Long Quân, nơi có tiềm năng phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu FrontHouse đắc địa này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.