Bán FrontHouse 137m² đường Hoàng Văn Thụ, Quy Nhơn - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán FrontHouse 137m² đường Hoàng Văn Thụ, Quy Nhơn - Đầu tư sinh lời ngay!

110 tỷ
137 m² - 803 triệu/m²

Thành Phố Quy NHơn, Tỉnh Bình Định

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
137 m²

Chính chủ cần bán gấp FrontHouse với diện tích 137m², mặt tiền 6m tại đường Hoàng Văn Thụ, Thành Phố Quy Nhơn. Đây là một cơ hội đầu tư lý tưởng với vị trí đắc địa, nằm trong khu vực mua bán sầm uất và gần chung cư Phú Tài đang trong quá trình hoàn thiện, hứa hẹn sẽ thu hút nhiều khách hàng trong thời gian tới.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 137m²
  • Bố trí: Mặt tiền 6m, thuận lợi kinh doanh
  • Đặc điểm: Vị trí trung tâm, tiềm năng sinh lời cao

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chung cư Phú Tài, thuận tiện cho việc mua sắm và sinh hoạt
  • Cách chợ Phú Tài chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng hóa
  • Gần các trường học, bệnh viện và các tiện ích công cộng khác
  • Đường lớn, giao thông thuận lợi cho việc di chuyển, ô tô ra vào thoải mái

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 110 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc gia đình mong muốn có một không gian sống và làm việc thuận lợi tại Quy Nhơn.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa này!