Bán FrontHouse 137 Nguyễn Văn Đậu, Bình Thạnh 97m² - Mặt tiền kinh doanh đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán FrontHouse 137 Nguyễn Văn Đậu, Bình Thạnh 97m² - Mặt tiền kinh doanh đắc địa!

28 tỷ
97 m² - 289 triệu/m²

Phường 5 (cũ), Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
97 m²

Chúng tôi xin giới thiệu đến quý khách hàng một cơ hội đầu tư hấp dẫn với FrontHouse mặt tiền tại vị trí đắc địa 137 Nguyễn Văn Đậu, phường 5, quận Bình Thạnh. Đây là một sản phẩm bất động sản lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian kinh doanh với tiềm năng phát triển mạnh mẽ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 97m² (7,4m x 15m)
  • Bố trí: Kết cấu 2 tầng, phù hợp cho nhiều hình thức kinh doanh
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng, khu vực xây cao, thuận tiện cho việc kinh doanh, có hợp đồng thuê 55 triệu/tháng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Cách trạm Metro chỉ 500m, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Phía trước là đường lớn, thuận tiện cho ô tô ra vào, có chỗ đậu xe thoải mái
  • Gần các trường học và bệnh viện, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày của cư dân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 28 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho các nhà đầu tư tìm kiếm một mặt bằng kinh doanh lý tưởng, hoặc những ai muốn sở hữu một tài sản giá trị tại khu vực trung tâm thành phố Hồ Chí Minh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa này, hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm chi tiết!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam