Bán dãy trọ 410m² hẻm 1 sẹc Nguyễn Văn Lượng, Gò Vấp - Cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán dãy trọ 410m² hẻm 1 sẹc Nguyễn Văn Lượng, Gò Vấp - Cơ hội đầu tư hiếm có!

46 tỷ
410 m² - 112 triệu/m²

Phường 6, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
12 Phòng
Phòng tắm
12 Phòng
Diện tích
410 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu dãy trọ rộng 410m² tại hẻm 1 sẹc đường Nguyễn Văn Lượng, Gò Vấp. Đây là một trong những bất động sản hiếm có với diện tích lớn và vị trí đắc địa, rất phù hợp cho những nhà đầu tư và gia đình đang tìm kiếm một nguồn thu nhập ổn định từ cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 410m²
  • Bố trí: Nhà 2 tầng với 12 phòng kinh doanh cho thuê
  • Đặc điểm: Dãy trọ có diện tích ngang 10.5m, sổ hồng riêng, xây dựng cao tầng thoải mái

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ vài bước đến công viên Văn Hóa Gò Vấp, lý tưởng cho các hoạt động giải trí
  • Gần chợ Căn Cứ và trung tâm phục vụ hành chính công, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày
  • Vị trí gần sân cầu lông Bảo Hà, đường Dương Quảng Hàm 32m, dễ dàng di chuyển
  • Liền kề trường Đại học Hùng Vương và siêu thị Lotte Mart, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Gần trung tâm giới thiệu việc làm TPHCM và UBND, phục vụ cho nhu cầu công việc và hành chính

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 46 tỷ VND, thương lượng ít

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm nguồn thu nhập ổn định từ cho thuê, cũng như các gia đình muốn tìm kiếm một tổ ấm gần gũi với thiên nhiên và các tiện ích hiện đại.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu dãy trọ này, tôi sẵn sàng đồng hành cùng bạn trong hành trình tìm kiếm tổ ấm mơ ước!