Bán đất Yên Nghĩa, Hà Đông 50m² giá 11,53 tỷ - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất Yên Nghĩa, Hà Đông 50m² giá 11,53 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

11.53 tỷ
50 m² - 231 triệu/m²

Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
50 m²

Chào mừng đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Yên Nghĩa, Hà Đông! Mảnh đất lý tưởng với diện tích 50m², mặt tiền rộng, ô tô tránh vào đất, chính là lựa chọn hoàn hảo để xây dựng nhà ở hoặc phát triển kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 50m²
  • Bố trí: Đất vuông vắn, dễ dàng thiết kế xây dựng
  • Đặc điểm: Ngõ rộng, ô tô tránh, phù hợp để xây nhà cao tầng, khách sạn hoặc cho thuê

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bến xe Yên Nghĩa, thuận tiện đi lại
  • Cách vài phút đến Trường Đại học Phenikaa, Đại học Đại Nam và Cao đẳng Kinh tế - Kỹ thuật Thương Mại
  • Vị trí gần Vành Đai 4 và đường Quốc Lộ 6 đang được mở rộng
  • Gần đường sắt trên cao Cát Linh - Hà Đông, dễ dàng di chuyển vào trung tâm Hà Nội

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11,53 tỷ VND, có thương lượng cho khách hàng thiện chí

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp cho những nhà đầu tư, doanh nhân muốn phát triển kinh doanh, xây dựng nhà ở hoặc cho thuê trong khu vực đang phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này!