Bán Đất Vườn 2625m² Tại Chợ Gạo, Tiền Giang - Giá Tốt 460 Triệu | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Đất Vườn 2625m² Tại Chợ Gạo, Tiền Giang - Giá Tốt 460 Triệu

1207.5 tỷ
2625 m² - 460 triệu/m²

Xã Hòa Định, Huyện Chợ Gạo, Tỉnh Tiền Giang

1 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
2625 m²

Cơ hội đầu tư sinh lời vượt trội hoặc xây dựng tổ ấm an cư lý tưởng! Lô đất vườn rộng rãi, vuông vức tại khu vực tiềm năng của Tiền Giang đang chờ đón chủ nhân mới.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 2625m²
  • Bố trí: Đất vuông vức, bề ngang 35m, chiều dài 75m, rất lý tưởng để phân lô hoặc xây dựng nhà vườn.
  • Đặc điểm: Vị trí đất đẹp, bằng phẳng, thuận lợi cho việc canh tác hoặc xây dựng. Đường vào đất rộng 2m xe máy, cách Tỉnh lộ 864 chỉ khoảng 400m.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Tỉnh lộ 864 chỉ 400m, kết nối giao thông thuận tiện.
  • Gần khu vực trung tâm hành chính Xã Hòa Định, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ công.
  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện.
  • Gần các chợ địa phương, đáp ứng nhu cầu mua sắm thiết yếu hàng ngày.
  • Thuận tiện di chuyển đến các điểm du lịch sinh thái lân cận của Tiền Giang.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 460 triệu đồng (cho toàn bộ 2625m²)

Phù hợp với ai:

Lô đất này đặc biệt phù hợp với các nhà đầu tư muốn tìm kiếm cơ hội sinh lời từ đất nền hoặc những gia đình mong muốn xây dựng một không gian sống xanh, yên bình, tách biệt khỏi sự ồn ào của thành phố nhưng vẫn đảm bảo kết nối giao thông thuận tiện.

Liên hệ:

Sở hữu ngay lô đất tiềm năng này với mức giá không thể tốt hơn! Liên hệ để nhận tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem đất.