Bán Đất Vườn 14.000m² Xã Vĩnh Phú, Kiên Giang - Hai Mặt Tiền Kênh, Sổ Hồng | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Đất Vườn 14.000m² Xã Vĩnh Phú, Kiên Giang - Hai Mặt Tiền Kênh, Sổ Hồng

2.24 tỷ
14000 m² - 0 triệu/m²

Xã Vĩnh Phú, Huyện Giang Thành, Tỉnh Kiên Giang

2 tháng trước
Loại
Bán trang trại, khu nghỉ dưỡng
Diện tích
14000 m²

Cơ hội đầu tư sinh lời vượt trội với 14.000m² đất vườn ven kênh tại Xã Vĩnh Phú, Kiên Giang!

Sở hữu vị trí đắc địa với hai mặt tiền kênh, khu đất mang lại tiềm năng canh tác bội thu và không gian sống trong lành, lý tưởng cho những ai yêu thích thiên nhiên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 14.000m²
  • Bố trí: Đất 3 vụ, canh tác trúng mùa, thuận lợi phát triển nông nghiệp hoặc nghỉ dưỡng.
  • Đặc điểm: Hai mặt tiền kênh, cách lộ đal và khu dân cư chỉ 60 mét, đường xe máy (ba gác) tới tận đất.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trung tâm hành chính xã Vĩnh Phú khoảng 1.5km, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ công.
  • Gần các tuyến kênh nội đồng, thuận lợi cho việc tưới tiêu và vận chuyển nông sản.
  • Khu vực dân cư hiện hữu, đảm bảo an ninh và các tiện ích sinh hoạt cơ bản.
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận của Huyện Giang Thành để giao thương, mua sắm.
  • Tiềm năng phát triển du lịch sinh thái, nghỉ dưỡng cuối tuần do cảnh quan thiên nhiên ưu đãi.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.24 tỷ (tương đương 160.000 VNĐ/m²)
  • Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, sang tên nhanh gọn.

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn hoàn hảo cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm quỹ đất lớn với tiềm năng sinh lời cao, hoặc những gia đình mong muốn sở hữu một không gian sống xanh mát, an yên để canh tác và nghỉ dưỡng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngay quỹ đất vàng tại Xã Vĩnh Phú, Kiên Giang với sổ hồng sẵn sàng giao dịch! Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và xem đất trực tiếp.