Bán Đất Vàng Mặt Đường Kênh, TP Nam Định - 185.4m² Tặng Nhà, Giá 9.3 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Đất Vàng Mặt Đường Kênh, TP Nam Định - 185.4m² Tặng Nhà, Giá 9.3 Tỷ

9,3 tỷ
185.4 m² - 50 triệu/m²

Thành Phố Nam Định, Tỉnh Nam Định

1 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
185.4 m²

Cơ hội đầu tư sinh lời vượt trội hoặc an cư lý tưởng với cặp đôi đất nền tuyệt đẹp, tọa lạc ngay mặt tiền đường Kênh sầm uất, trung tâm TP Nam Định. Sở hữu ngay 2 lô đất liền kề vuông vắn, nở hậu, tặng kèm căn nhà sẵn có, sẵn sàng đón chủ mới.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 185.4m² (92.7m²/lô)
  • Bố trí: 2 mảnh liền kề, nở hậu, vuông vắn như phân lô
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng 4m/lô, có sẵn nhà trên đất, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Tọa lạc ngay mặt đường Kênh trung tâm, giao thông thuận tiện
  • Gần hồ Đầm Bét, mang đến không gian sống trong lành, thoáng đãng
  • Khu vực dân cư đông đúc, sầm uất, kinh doanh đa ngành nghề
  • Dễ dàng tiếp cận các tiện ích công cộng: trường học, bệnh viện, chợ trung tâm
  • Liền kề các tuyến đường huyết mạch, kết nối dễ dàng với các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.3 tỷ (Có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Cặp đôi đất nền này là lựa chọn hoàn hảo cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sở hữu bất động sản có vị trí đắc địa, tiềm năng tăng giá cao, hoặc cho các gia đình mong muốn xây dựng tổ ấm ngay tại trung tâm thành phố sôi động, tiện nghi đầy đủ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội