Bán đất Vạn Kiếp Nha Trang 243,8m² giá chỉ 13 tỷ - Sở hữu 3 nhà trong 1 lô đất! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất Vạn Kiếp Nha Trang 243,8m² giá chỉ 13 tỷ - Sở hữu 3 nhà trong 1 lô đất!

13 tỷ
243 m² - 53 triệu/m²

Thành Phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Phòng ngủ
9 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
243 m²

Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ! Bán lô đất Vạn Kiếp ngay giữa lòng Thành phố Nha Trang với diện tích 243,8m², bao gồm 3 căn nhà 1 tầng, mang lại không gian sống tiện nghi cho gia đình hoặc tiềm năng cho thuê sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 243,8m²
  • Bố trí: 3 nhà 1 tầng với tổng cộng 9 phòng ngủ và 6 phòng tắm
  • Đặc điểm: Đất ODT, mặt tiền rộng hơn 10m, hướng Đông Nam, giao thông thuận lợi với đường hiện trạng rộng 4 mét, ô tô quay đầu thoải mái.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách bãi biển Trần Phú chỉ 2km, thuận lợi cho việc nghỉ dưỡng và vui chơi
  • Gần các khu trung tâm thương mại và dịch vụ, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các điểm du lịch nổi tiếng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13 tỷ (giá không thương lượng)

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời hoặc gia đình muốn sở hữu không gian sống lý tưởng tại Nha Trang.

Liên hệ:

Liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa này!