Bán Đất Tổ 13 Đông Anh 118.8m² - Ngõ Thông Oto Tránh, Sổ Đỏ Sẵn Sàng | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Đất Tổ 13 Đông Anh 118.8m² - Ngõ Thông Oto Tránh, Sổ Đỏ Sẵn Sàng

9.504 tỷ
118.8 m² - 80 triệu/m²

Thị trấn Đông Anh, Huyện Đông Anh, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
118.8 m²

Cơ hội đầu tư sinh lời hoặc an cư lý tưởng tại trung tâm Thị trấn Đông Anh! Lô đất vuông vắn, mặt tiền rộng, ngõ thông ô tô tránh, pháp lý minh bạch.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 118.8m²
  • Bố trí: Lô đất vuông vắn, mặt tiền 7m, lý tưởng để xây nhà hoặc đầu tư.
  • Đặc điểm: Ngõ thông ô tô tránh nhau thoải mái, khu dân cư dân trí cao, an ninh tốt. Vị trí đẹp, dễ dàng kết nối giao thông.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách 100m ra đường Lâm Tiên, kết nối giao thông thuận tiện.
  • Cách 500m ra Quốc lộ 3, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Gần Công ty Thiết Bị Điện, thích hợp cho người làm việc tại đây.
  • Bệnh viện Bắc Thăng Long cách 1.5km, đảm bảo chăm sóc sức khỏe.
  • Chợ Lâm Tiên cách 800m, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Trường Cấp 1, 2, 3 Đông Anh trong bán kính 1km, thuận lợi cho việc học tập của con cái.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.5 tỷ (Tương đương 80 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời tại khu vực đang phát triển mạnh của Đông Anh, hoặc các hộ gia đình muốn xây dựng tổ ấm riêng với không gian sống tiện nghi, an ninh.

Liên hệ:

Sở hữu ngay lô đất vàng tại Đông Anh với tiềm năng tăng giá vượt trội. Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và xem đất trực tiếp!