Bán đất thửa 118 tờ 44, đường 10B, phường An Phú, quận 2 - Đầu tư lý tưởng 170m² | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất thửa 118 tờ 44, đường 10B, phường An Phú, quận 2 - Đầu tư lý tưởng 170m²

30 tỷ
170 m² - 176 triệu/m²

An Phú Đông, 12, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
170 m²

Khám phá cơ hội sở hữu mảnh đất lý tưởng tại trung tâm quận 2 với diện tích 170m², rất phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc biệt thự. Đây là một trong những vị trí đắc địa, với tiềm năng phát triển vượt bậc trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 170m² (10 x 17m)
  • Bố trí: Đất trống, thuận lợi cho việc xây dựng theo ý muốn
  • Đặc điểm: Hướng Đông, sổ hồng chính chủ, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học quốc tế, thuận lợi cho việc giáo dục con cái
  • Cách trung tâm thương mại Vincom Mega Mall 1km, dễ dàng mua sắm
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Gần các khu vui chơi giải trí, đáp ứng nhu cầu thư giãn
  • Khu vực an ninh, dân cư văn minh, phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 30 tỷ

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho các nhà đầu tư bất động sản, gia đình muốn xây dựng nhà ở hoặc biệt thự, cũng như những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư lâu dài tại một trong những khu vực phát triển nhất TP Hồ Chí Minh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất trực tiếp!