Bán đất thôn Lộc Hà, xã Mai Lâm 80m² giá 5.68 tỷ - Tặng thêm 32m² lưu không! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất thôn Lộc Hà, xã Mai Lâm 80m² giá 5.68 tỷ - Tặng thêm 32m² lưu không!

5.68 tỷ
80 m² - 71 triệu/m²

Mai Lâm, Đông Anh, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
80 m²

Chính chủ cần bán lô đất đẹp tại thôn Lộc Hà, xã Mai Lâm, huyện Đông Anh. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 80m²
  • Bố trí: Mặt tiền 8,5m nở hậu, phù hợp xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
  • Đặc điểm: Tặng thêm 32m² lưu không, ngõ vào nông rộng 2m, nằm trong khu vực đông đúc dân cư.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách đường dẫn Cầu Tứ Liên chỉ 500m, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố.
  • Khu vực dân cư đông đúc, thuận tiện cho việc sinh sống và kinh doanh.
  • Gần các tiện ích như chợ, trường học, bệnh viện đảm bảo đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
  • Hệ thống giao thông phát triển, thuận lợi cho việc di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Không khí trong lành, yên tĩnh, thích hợp cho gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.68 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp cho các gia đình trẻ muốn xây dựng tổ ấm riêng hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản có tiềm năng tăng giá cao.

Liên hệ:

Hãy liên hệ để được tư vấn và xem đất ngay hôm nay! Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội này.