Bán đất thổ cư mặt tiền đường nhựa Xã Tân Phú Trung, Củ Chi 2.606m² chỉ 5.5tr/m² | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất thổ cư mặt tiền đường nhựa Xã Tân Phú Trung, Củ Chi 2.606m² chỉ 5.5tr/m²

14.333 tỷ
2606 m² - 6 triệu/m²

Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
2606 m²

Chủ đầu tư thông thái không thể bỏ qua cơ hội sở hữu lô đất thổ cư đẹp mặt tiền đường nhựa tại Xã Tân Phú Trung, huyện Củ Chi, TP. HCM. Với diện tích lên tới 2.606m², trong đó 2.019m² là đất thổ cư, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống an yên hoặc cơ hội đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 2.606m² (2.019m² thổ cư)
  • Bố trí: Đất có mặt tiền rộng, nở hậu đẹp, cao ráo
  • Đặc điểm: Đường nhựa rộng, xe tải vào tận nơi, pháp lý chuẩn với sổ hồng riêng, công chứng trong ngày.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Phú Trung, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 1km, thuận lợi cho con em đi học
  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, dân trí cao
  • Cách trung tâm TP khoảng 45 phút, dễ dàng di chuyển
  • Gần các khu vui chơi giải trí và dịch vụ tiện ích khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: Chỉ 5.5 triệu/m² (Tổng giá: ~14.5 tỷ còn thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Đất rất thích hợp cho những nhà đầu tư đang tìm kiếm đất phân lô hoặc xây dựng biệt thự nhà vườn nghỉ dưỡng, tạo không gian sống lý tưởng cho gia đình.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này! Hãy gọi cho chúng tôi để xem đất và làm việc trực tiếp.