Bán đất thổ cư 81m² lô góc Kim Chung, Hoài Đức - Giá đầu tư chỉ 115 triệu/m²! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất thổ cư 81m² lô góc Kim Chung, Hoài Đức - Giá đầu tư chỉ 115 triệu/m²!

9.315 tỷ
81 m² - 115 triệu/m²

Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
81 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại lô đất thổ cư Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội! Với diện tích 81m² và hai mặt tiền, đây là bất động sản lý tưởng cho cả gia đình và đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 81m²
  • Bố trí: Hai mặt tiền, chiều rộng 4.5m, chiều dài 18m, khe thoáng phía sau.
  • Đặc điểm: Đường bê tông rộng 7m, ô tô tránh nhau thoải mái, vị trí đắc địa cạnh Ủy ban nhân dân xã Kim Chung.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách đường 422 chỉ 50m, thuận tiện di chuyển.
  • Gần ngã tư Trôi khoảng 1km, kết nối giao thông thuận lợi.
  • Cách 500m có Bệnh viện Đa khoa huyện Hoài Đức, phục vụ nhu cầu y tế.
  • Chỉ 100m tới Trường Mầm non xã Kim Chung, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ.
  • Chợ Kim Chung gần kề, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Gần khu quy hoạch đô thị Dầu Khí Đức Giang, tiềm năng phát triển cao.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.315 triệu VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời bền vững tại khu vực phát triển mạnh mẽ của Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để xem đất và nắm bắt thông tin chi tiết.