Bán đất thổ cư 142m² tại Ngô Quyền, Long Hoa, Hòa Thành - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất thổ cư 142m² tại Ngô Quyền, Long Hoa, Hòa Thành - Đầu tư sinh lời ngay!

19.187 tỷ
142 m² - 135 triệu/m²

Long Hoa, Hòa Thành, Tây Ninh

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
142 m²

Cơ hội đầu tư tuyệt vời với lô đất thổ cư 142m² tại đường Ngô Quyền, phường Long Hoa, huyện Hòa Thành, Tây Ninh. Lô đất có diện tích vuông vức, ranh giới rõ ràng, thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 142m²
  • Bố trí: Ngang 5m, dài 28.5m
  • Đặc điểm: Đất thổ cư, vuông vức, đường nhựa rộng rãi, vị trí đẹp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Long Hoa, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút đi bộ
  • Đường xá thông thoáng, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 19.187 triệu VND

Phù hợp với ai:

Đất thổ cư này rất phù hợp cho gia đình trẻ muốn xây dựng tổ ấm hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư này!