Bán Đất Thổ Cư 115m² Mặt Tiền Hẻm Rộng Lê Quang Định, Bình Thạnh - Sổ Đỏ Sẵn Sàng | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Đất Thổ Cư 115m² Mặt Tiền Hẻm Rộng Lê Quang Định, Bình Thạnh - Sổ Đỏ Sẵn Sàng

7.92 tỷ
115 m² - 69 triệu/m²

Phường Rạch Dừa, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
115 m²

Cơ hội sở hữu ngay lô đất thổ cư vuông vức, vị trí đắc địa ngay trung tâm Quận Bình Thạnh! Lô đất nằm trên mặt tiền hẻm nhựa rộng rãi, thông thoáng, xe hơi ra vào thoải mái, đỗ cửa tiện lợi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 115m²
  • Bố trí: Ngang 7m x Dài hơn 16m, đất vuông vức, không lỗi phong thủy.
  • Đặc điểm: Mặt tiền hẻm 135 Lê Quang Định, Phường Rạch Dừa (nay thuộc Phường Thắng Nhất cũ), đường nhựa rộng 7m, có vỉa hè thoáng. Đất thổ cư 100%, pháp lý sổ đỏ chính chủ, ranh mốc rõ ràng, sẵn sàng giao dịch. Hướng đất Tây Bắc mát mẻ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Rạch Dừa, thuận tiện mua sắm hàng ngày.
  • Nằm trên trục đường Lê Quang Định, dễ dàng di chuyển sang các quận trung tâm như Quận 1, Quận 3.
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, thích hợp xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh nhỏ.
  • Gần các trường học các cấp, bệnh viện, công viên, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt.
  • Tuyến đường thông thoáng, kết nối giao thông thuận tiện với các tuyến đường lớn khác.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.92 tỷ (Có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Lô đất này cực kỳ lý tưởng cho các gia đình muốn xây dựng tổ ấm riêng với không gian sống tiện nghi, hoặc các nhà đầu tư nhanh nhạy muốn sở hữu một bất động sản có tiềm năng tăng giá cao tại khu vực trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời hoặc an cư lạc nghiệp hiếm có này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem đất trực tiếp.