Bán đất tặng nhà Sài Đồng, Long Biên 41m² - Ô tô tránh, kinh doanh tốt | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất tặng nhà Sài Đồng, Long Biên 41m² - Ô tô tránh, kinh doanh tốt

8,61 tỷ
41 m² - 210 triệu/m²

Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
41 m²

Cơ hội vàng sở hữu ngay lô đất vuông vắn tại trung tâm Sài Đồng, Long Biên! Vừa ở, vừa kinh doanh, ô tô vào tận nơi - Giá cực tốt!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 41m²
  • Bố trí: Tặng kèm nhà cấp 4 có thể ở ngay, đất vuông vắn, mặt tiền 4.38m cực hiếm.
  • Đặc điểm: Đường trước nhà rộng rãi, hai ô tô tránh nhau thoải mái. Vị trí đắc địa, khu dân cư đông đúc, dân trí cao.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Chợ Sài Đồng, thuận tiện mua sắm sinh hoạt hàng ngày.
  • Gần các trường học các cấp trên địa bàn phường Sài Đồng, thuận tiện cho con em đi học.
  • Dễ dàng di chuyển tới các tuyến đường huyết mạch của quận Long Biên.
  • Khu vực phát triển, nhiều tiện ích công cộng và dịch vụ khác.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 8.61 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất lý tưởng cho các gia đình muốn an cư tại khu vực trung tâm Sài Đồng, có thể tận dụng nhà cấp 4 để ở tạm hoặc cho thuê. Rất phù hợp để kinh doanh nhỏ lẻ hoặc làm văn phòng đại diện nhờ vị trí mặt đường ô tô tránh.

Liên hệ:

Sở hữu ngay lô đất vàng Sài Đồng với tiềm năng sinh lời cao. Liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất trực tiếp!