Bán đất tặng nhà P7 Bình Thạnh 63m² giá 6.6 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất tặng nhà P7 Bình Thạnh 63m² giá 6.6 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

6.6 tỷ
63 m² - 105 triệu/m²

27, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Phòng ngủ
5 Phòng
Diện tích
63 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất vàng tại quận Bình Thạnh! Với diện tích 63m² (4.3 x 16.5), đây là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình đông thành viên hoặc nhà đầu tư với tầm nhìn phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 63m²
  • Bố trí: Nhà 2 tầng với 5 phòng ngủ, bao gồm 1 phòng ngủ dưới trệt thuận tiện cho người lớn tuổi hoặc trẻ nhỏ.
  • Đặc điểm: Nhà cũ, có thể cải tạo hoặc xây mới, phù hợp với việc xây dựng căn hộ dịch vụ (CHDV). Sổ hồng riêng, vuông vức A4, hoàn công đầy đủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần hẻm ô tô, thuận tiện di chuyển đến các tuyến đường lớn như Lê Quang Định.
  • Cách chợ Bà Chiểu chỉ 1km, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Gần các trường học như Trường Tiểu học Nguyễn Văn Đậu, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ.
  • Địa điểm yên tĩnh, an ninh, lý tưởng cho cuộc sống gia đình.
  • Gần khu vực dân cư đông đúc, dễ dàng cho việc kinh doanh hoặc cho thuê.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.6 tỷ

Phù hợp với ai:

Bất động sản này thích hợp cho các gia đình đông thành viên, nhà đầu tư muốn cải tạo hoặc xây mới để cho thuê, hoặc những ai tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh nhưng vẫn gần trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để xem nhà ngay hôm nay và không bỏ lỡ cơ hội này!