Bán đất tặng nhà cấp 4 mặt tiền đường 2/4, Vĩnh Phước, Nha Trang 106,2m² chỉ 10 tỷ! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất tặng nhà cấp 4 mặt tiền đường 2/4, Vĩnh Phước, Nha Trang 106,2m² chỉ 10 tỷ!

10 tỷ
106 m² - 94 triệu/m²

Phường Vĩnh Phước, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
106 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu lô đất vàng tại mặt tiền đường 2/4, phường Vĩnh Phước, thành phố Nha Trang. Đất có diện tích 106,2m², kèm theo nhà cấp 4 cũ, rất phù hợp để đầu tư hoặc xây dựng mới.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 106,2 m²
  • Bố trí: Ngang trước 3,1 m, nở hậu 5,1 m, tổng diện tích sau quy hoạch giao thông 137,6 m²
  • Đặc điểm: Hướng Đông, mặt tiền rộng 30 m, nhà cấp 4 cũ đã hoàn công

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Tháp Bà Ponagar chỉ khoảng 30 m, thuận tiện cho việc tham quan
  • Gần trường học và chợ, đáp ứng đầy đủ nhu cầu mua sắm và giáo dục
  • Vị trí mặt tiền đường lớn, thuận lợi cho kinh doanh và buôn bán
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10 tỷ VND (giá cũ 11 tỷ)
  • Pháp lý: Sổ hồng riêng, đã hoàn công
  • Thuế: Bên nào bên đó chịu

Phù hợp với ai:

Nhà đất này là cơ hội lý tưởng cho những nhà đầu tư muốn tìm kiếm một vị trí kinh doanh tiềm năng hoặc gia đình mong muốn xây dựng tổ ấm trong khu vực phát triển sôi động của Nha Trang.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà đất tại Nha Trang.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội