Bán đất tặng nhà 4 tầng 63.3m² Liên Ninh, Thanh Trì - Ô tô đỗ cửa, giá 8.85 tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất tặng nhà 4 tầng 63.3m² Liên Ninh, Thanh Trì - Ô tô đỗ cửa, giá 8.85 tỷ

8.85 tỷ
63.3 m² - 140 triệu/m²

Xã Liên Ninh, Huyện Thanh Trì, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
63.3 m²

Cơ hội vàng sở hữu ngay lô đất vàng tặng kèm nhà 4 tầng kiên cố, vị trí đắc địa tại Xã Liên Ninh, Huyện Thanh Trì. Vừa ở vừa kinh doanh đỉnh cao!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:63.3m²
  • Bố trí:Nhà 4 tầng xây dựng kiên cố, thiết kế hiện đại, tối ưu công năng sử dụng.
  • Đặc điểm:Đường thông thoáng, xe ô tô tải ra vào tận cửa, thuận tiện cho việc di chuyển và vận chuyển hàng hóa. Vị trí đắc địa, thích hợp để ở kết hợp kinh doanh đa ngành nghề.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trường học các cấp và chợ dân sinh chỉ khoảng 200m, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt và học tập.
  • Di chuyển thuận lợi ra Quốc lộ 1A, kết nối nhanh chóng đến trung tâm thành phố và các khu vực lân cận.
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, tiềm năng kinh doanh sầm uất.
  • Gần các tiện ích công cộng khác như trạm y tế, công viên, ngân hàng...

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:8.85 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất và nhà 4 tầng này cực kỳ phù hợp cho các gia đình muốn có không gian sống rộng rãi, tiện nghi và gần gũi với các tiện ích thiết yếu. Đồng thời, đây cũng là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư hoặc hộ kinh doanh muốn sở hữu một mặt bằng đẹp, vị trí thuận lợi để phát triển công việc kinh doanh lâu dài.

Liên hệ:

Sở hữu ngay tài sản tiềm năng này với mức giá hấp dẫn. Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà thực tế!