Bán Đất Tặng Nhà 3 Tầng Nguyễn Bỉnh Khiêm, Nha Trang - 61.6m², 11 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Đất Tặng Nhà 3 Tầng Nguyễn Bỉnh Khiêm, Nha Trang - 61.6m², 11 Tỷ

11 tỷ
61.6 m² - 179 triệu/m²

Thành Phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

1 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
61.6 m²

Cơ hội đầu tư sinh lời vượt trội tại mặt tiền đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, thành phố Nha Trang! Bất động sản hiếm có, vừa sở hữu đất rộng, vừa tặng kèm căn nhà 3 tầng kiên cố, hiện đang cho thuê với dòng tiền ổn định 20 triệu/tháng. Vị trí đắc địa, ngay gần bãi tắm, giao thông thuận tiện.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 61.6m²
  • Bố trí: Căn nhà 3 tầng kiên cố
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường 16m, ngang 4.63m, dài 11m, hướng Bắc. Đang có hợp đồng cho thuê 20 triệu/tháng.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách bãi tắm Nha Trang chỉ vài phút đi bộ, tận hưởng không khí biển trong lành
  • Nằm trên trục đường Nguyễn Bỉnh Khiêm sầm uất, giao thông kết nối thuận tiện
  • Gần các khu nghỉ dưỡng, khách sạn và nhà hàng cao cấp
  • Khu vực an ninh, dân trí cao, tiện ích đô thị đầy đủ
  • Dễ dàng tiếp cận các dịch vụ mua sắm, giải trí và ẩm thực

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11 tỷ (có thương lượng nhẹ)
  • Thuế phí: Bên bán chịu toàn bộ

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có dòng tiền đều đặn, hoặc những ai mong muốn sở hữu một căn nhà mặt tiền tại trung tâm du lịch Nha Trang để kinh doanh, cho thuê hoặc an cư.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản tiềm năng này. Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà!