Bán Đất Tặng Dãy Trọ 173m² Hẻm Xe Hơi Tránh Nhau P3 Gò Vấp - 21.9 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Đất Tặng Dãy Trọ 173m² Hẻm Xe Hơi Tránh Nhau P3 Gò Vấp - 21.9 Tỷ

21.999 tỷ
173 m² - 127 triệu/m²

Phường 03, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán đất
Phòng ngủ
8 Phòng
Diện tích
173 m²

Cơ hội đầu tư vàng tại Gò Vấp: Sở hữu ngay lô đất 173m² với 8 phòng trọ đang khai thác, nằm trên hẻm nhựa xe hơi tránh nhau thoải mái, cách mặt tiền Phạm Ngũ Lão chỉ 30m. Mua đất tặng ngay dòng tiền ổn định từ dãy trọ hiện hữu!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 173m² (6.9x25m), đã công nhận đủ.
  • Bố trí: Hiện trạng có 1 trệt, 1 lửng với 8 phòng trọ đang cho thuê.
  • Đặc điểm: Hẻm nhựa rộng 8m, xe hơi tránh, quay đầu dễ dàng. Khu vực thuộc khu sân bay, dân cư đông đúc, phát triển đồng bộ cao tầng, rất tiềm năng cho thuê.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Ngã 6 Gò Vấp chỉ vài trăm mét, giao thông thuận tiện.
  • Gần các tuyến đường huyết mạch như Nguyễn Kiệm, Nguyễn Oanh, Phan Văn Trị.
  • Di chuyển nhanh chóng đến Quận Phú Nhuận, Quận 1 và Sân Bay Tân Sơn Nhất chỉ trong 3-5 phút.
  • Khu vực tập trung nhiều tiện ích: chợ, trường học các cấp, bệnh viện, trung tâm thương mại sầm uất.
  • Dễ dàng tiếp cận các tiện ích vui chơi, giải trí và ẩm thực đa dạng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 21.9 tỷ đồng (Có thương lượng cho khách thiện chí).

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản có dòng tiền sẵn có, hoặc những ai muốn sở hữu một lô đất rộng rãi tại vị trí trung tâm, dễ dàng kinh doanh hoặc xây mới theo ý muốn.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu tài sản kép vừa đất vừa có thu nhập thụ động. Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà!