Bán đất Phú Thọ, Thủ Dầu Một 247m² giá 14,5 triệu/m² - Đầu tư sinh lời lý tưởng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất Phú Thọ, Thủ Dầu Một 247m² giá 14,5 triệu/m² - Đầu tư sinh lời lý tưởng!

3.5815 tỷ
247 m² - 15 triệu/m²

Phú Thọ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
247 m²

Cơ hội đầu tư sinh lời tuyệt vời tại khu đất vàng Phú Thọ, Thủ Dầu Một, Bình Dương! Với diện tích 247m², đất thổ cư 160m², đường betong rộng 4m, rất thuận tiện cho việc xây dựng biệt thự hoặc cho các nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng tăng giá trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 247m² (ngang 10m x dài 25m)
  • Bố trí: Thổ cư 160m², có vườn mát mẻ, view sông thoáng đãng
  • Đặc điểm: Đường betong 4m, gần khu du lịch Tiamo

Tiện ích xung quanh:

  • Cách khu du lịch Tiamo chỉ 500m, thuận tiện cho việc nghỉ dưỡng và vui chơi
  • Gần các trường học như Trường THPT Thủ Dầu Một, thuận lợi cho gia đình có con nhỏ
  • Chỉ mất 10 phút di chuyển đến trung tâm thành phố Thủ Dầu Một
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận
  • Gần các tiện ích như chợ Phú Thọ, siêu thị và bệnh viện, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3,5815 tỷ (14,5 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời hoặc muốn xây dựng tổ ấm riêng trong không gian yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất trực tiếp.