Bán đất phố Trạm Long Biên 66m² giá 13,95 tỷ - Vị trí đẹp, ô tô vào tận nơi! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất phố Trạm Long Biên 66m² giá 13,95 tỷ - Vị trí đẹp, ô tô vào tận nơi!

13.95 tỷ
66 m² - 211 triệu/m²

Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
66 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại phố Trạm, Long Biên! Đây là mảnh đất lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hoặc đầu tư sinh lời, với vị trí đắc địa và nhiều tiện ích xung quanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 66m²
  • Bố trí: Mặt tiền 4m, ô tô vào tận nơi, ngõ thông thoáng, thuận tiện di chuyển.
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, sẵn sàng giao dịch.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phố Trạm, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách trường học và các cơ sở giáo dục chỉ vài phút đi bộ.
  • Gần trung tâm thương mại, đáp ứng mọi nhu cầu tiêu dùng.
  • Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, tạo môi trường sống lý tưởng.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13,95 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp để xây dựng nhà ở, tòa căn hộ mini, văn phòng hoặc làm tài sản đầu tư giữ tiền, mang lại lợi nhuận cao trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để xem đất thực tế và nhận thông tin chi tiết về giá cả cho khách hàng thiện chí.