Bán đất phố Nghĩa Dũng, Ba Đình 36.5m² giá 7.65 tỷ - Căn góc 2 mặt ngõ kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất phố Nghĩa Dũng, Ba Đình 36.5m² giá 7.65 tỷ - Căn góc 2 mặt ngõ kinh doanh

7.65 tỷ
36.5 m² - 210 triệu/m²

Quận Ba Đình, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
36.5 m²

Chính chủ bán đất phố Nghĩa Dũng, quận Ba Đình - Một cơ hội hiếm có dành cho nhà đầu tư và kinh doanh. Đất có diện tích 36.5m², mặt tiền 4.3m, căn góc 2 mặt ngõ, chỉ cách mặt phố 20m, thuận lợi cho việc kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 36.5m²
  • Bố trí: 2 tầng khung cột bê tông, móng 5 tầng, thửa đất đẹp
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ
  • Cách chợ Nghĩa Dũng 500m, dễ dàng cho việc mua sắm hàng ngày
  • Đường xá rộng rãi, dễ dàng di chuyển đến trung tâm Hà Nội
  • Gần các khu vực văn phòng, thích hợp cho việc mở cửa hàng kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.65 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất rất phù hợp cho các nhà đầu tư, người có nhu cầu kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở với nhiều tiềm năng phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và xem đất thực tế.