Bán đất phân lô quân đội Hoài Đức 41m² giá 6.88 tỷ - Lô góc thoáng mát, tiềm năng phát triển! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất phân lô quân đội Hoài Đức 41m² giá 6.88 tỷ - Lô góc thoáng mát, tiềm năng phát triển!

6.88 tỷ
41 m² - 168 triệu/m²

Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
41 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại khu vực Hoài Đức! Bán đất phân lô quân đội, vị trí trung tâm 3 khu đô thị lớn, nằm giữa 3 hồ và công viên, lô góc với giá chỉ 6.88 tỷ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 41m², lô góc có khả năng xây dựng mở rộng lên tới 54m², thoải mái thiết kế theo ý thích.
  • Bố trí: Lô góc 2 mặt tiền, 3 mặt thoáng, mọi phòng đều được đón ánh sáng tự nhiên.
  • Đặc điểm: Nằm cách mặt đường 32 khoảng 600m, đường vào khu rộng 24m, đường trước nhà gần 4m, thuận tiện cho ô tô đỗ trong nhà.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu đô thị Lideco và Cienco 5, chỉ cần vài phút di chuyển đến khu Hinode Royal Park.
  • Cách ga Nhổn chỉ 1.5 km, thuận lợi cho việc di chuyển bằng phương tiện công cộng.
  • Tương lai khu vực sẽ có thêm hồ công viên cực rộng ngay gần nhà, tạo không gian sống lý tưởng.
  • Khu vực yên tĩnh, an ninh cực tốt với vệ binh canh gác 24/7 ngay cổng ra vào.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.88 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp, đầu tư lâu dài hoặc phát triển dự án. Với vị trí đắc địa và tính thanh khoản cao, bất động sản này chắc chắn sẽ mang lại giá trị gia tăng trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay với chúng tôi để nhận tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem đất.