Bán đất nông nghiệp xã Khánh Hội, U Minh, Cà Mau - 21 công, giá chỉ 3.78 tỷ! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất nông nghiệp xã Khánh Hội, U Minh, Cà Mau - 21 công, giá chỉ 3.78 tỷ!

3.78 tỷ
21 m² - 180 triệu/m²

Xã Khánh Hội, Huyện U Minh, Cà Mau

4 tháng trước
Loại
Bán trang trại, khu nghỉ dưỡng
Diện tích
21 m²

Chính chủ cần bán đất nông nghiệp với diện tích lớn tại xã Khánh Hội, huyện U Minh, tỉnh Cà Mau. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất thích hợp để đầu tư hoặc phát triển nông nghiệp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 21 công (tương đương 21.000m²)
  • Bố trí: Đất có 2 mặt tiền, mỗi mặt tiếp giáp với lộ đal rộng 2m, thuận lợi cho việc di chuyển và giao thông.
  • Đặc điểm: Đất có thể trồng lúa 2 vụ nước ngọt quanh năm, phù hợp với nhu cầu canh tác nông nghiệp.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu vực dân cư đông đúc, thuận tiện cho việc sinh hoạt hàng ngày.
  • Cách trung tâm huyện U Minh chỉ vài km, dễ dàng di chuyển đến các tiện ích khác.
  • Đường giao thông thuận lợi, thích hợp cho việc vận chuyển hàng hóa nông sản.
  • Không khí trong lành, môi trường sống yên tĩnh, phù hợp cho gia đình hoặc đầu tư lâu dài.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.78 tỷ VND (105 triệu/công)

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp cho những ai muốn đầu tư vào nông nghiệp hoặc tìm kiếm một nơi để phát triển sản xuất nông sản bền vững.

Liên hệ:

Hãy nhanh chóng liên hệ để được tư vấn và xem đất ngay hôm nay!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội