Bán Đất Nông Nghiệp 20ha Đắk Mil, Đắk Nông - Giá Tốt Đầu Tư | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Đất Nông Nghiệp 20ha Đắk Mil, Đắk Nông - Giá Tốt Đầu Tư

9 tỷ
200000 m² - 0 triệu/m²

Xã Đắk R'La, Huyện Đắk Mil, Tỉnh Đắk Nông

1 tháng trước
Loại
Bán trang trại, khu nghỉ dưỡng
Diện tích
200000 m²

Cơ hội vàng sở hữu 20ha đất nông nghiệp màu mỡ tại Đắk Mil, Đắk Nông!

Bạn đang tìm kiếm một mảnh đất rộng lớn, bằng phẳng với chất đất tốt để phát triển mô hình trang trại chăn nuôi hoặc trồng trọt? Cơ hội không thể bỏ lỡ với lô đất 20ha tại xã Đắk R'La, huyện Đắk Mil, tỉnh Đắk Nông.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 200.000m² (20ha)
  • Bố trí: Đất bằng phẳng, chất đất pha đen tơi xốp, màu mỡ.
  • Đặc điểm: Tích hợp sẵn ao hồ nước mênh mông, thuận lợi cho việc tưới tiêu và phát triển thủy sản. Đường xá nội bộ và kết nối giao thông thuận tiện.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm tại xã Đắk R'La, huyện Đắk Mil, khu vực có tiềm năng phát triển nông nghiệp.
  • Gần các tuyến đường giao thông huyết mạch, dễ dàng vận chuyển hàng hóa và nông sản.
  • Khu vực có khí hậu và thổ nhưỡng thuận lợi cho việc trồng trọt, chăn nuôi.
  • Tiềm năng phát triển du lịch sinh thái, nghỉ dưỡng cuối tuần.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9 tỷ đồng (450 triệu/ha)
  • Pháp lý: Sổ sách pháp lý rõ ràng, sẵn sàng công chứng sang tên.

Phù hợp với ai:

Lô đất lý tưởng cho các nhà đầu tư, hộ gia đình muốn phát triển mô hình trang trại chăn nuôi quy mô lớn, trồng hoa màu, cây ăn quả hoặc kinh doanh nông sản. Với diện tích rộng và các yếu tố tự nhiên sẵn có, đây là nền tảng vững chắc cho sự phát triển bền vững.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn này! Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và đi xem đất.